Íslandsmót ÍSS

Íslandsmót ÍSS 2019

Mótstilkynning

Mótshaldari er Skautafélag Reykjavíkur
Mótsstjóri er Anna Gígja Kristjánsdóttir
Eftirlitsaðili ÍSS er Þóra Gunnarsdóttir

Dagskrá*

*Með fyrirvara um breytingar.
Vinsamlegast athugið! Keppnistímar verða færðir innan dagsins og upphitunarhópar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til

Opnar Æfingar & Official Practice

Föstudagur, 29. nóvember

18:00 - 18:30 Opin æfing

Laugardagur, 30. nóvember

Official Practice
9:15 Advanced Novice
9:45 Junior Ladies

Opin Æfing

17:30 - 18:00 Opin æfing
18:00 - 18:30 Opin æfing

Sunnudagur, 1. desember

Official Practice
9:15 Advanced Novice
9:45 Junior Ladies

Keppni á Íslandsmóti

Laugardagur, 30. nóvember

11:00 Basic novice
11:25 Intermediate novice
11:50 Intermediate ladies
12:10 Heflun
12:35 Verðlaunaafhending af ís
13:15 Advanced Novice - SP
13:45 Junior - SP

Sunnudagur, 1. desember

11:00 Chicks
11:12 Cubs
11:44 Cubs
12:16 Heflun
12:35 Verðlaunaafhending af ís
13:00 Advanced Novice - FS
13:35 Junior - FS
14:35 Verðlaunaafhending á ís

Keppendalisti

Chicks

Fjölnir Arína Ásta Ingibjargardóttir
Fjölnir Elín Katla Sveinbjörnsdóttir

Cubs

Fjölnir Brynja Árnadóttir
Fjölnir Elva Ísey Hlynsdóttir
Fjölnir Lilja Harðardóttir
Fjölnir Sunneva Daníelsdóttir
Fjölnir Weronika Komendera
Fjölnir Þuríður Kristín Hólmgeirsdóttir
SR Bára Margrét Guðjónsdóttir

---

SR Elín Ósk Stefánsdóttir
SR Helena Katrín Einarsdóttir
SR Ilma Kristín Stenlund
SR Indíana Rós Ómarsdóttir
SR Katla Karítas Yngvadóttir
SR Kolbrún Jóhanna Sveinsdóttir
SR Unnur Þorbjörg Ragnarsdóttir

Basic Novice

SA Berglind Inga Benediktsdóttir
SA Sædís Heba Guðmundsdóttir
SR Dharma Elísabet Tómasdóttir
SR Sunna María Yngvadóttir
SR Thelma Rós Gísladóttir

Intermediate Novice

SA Telma Marý Arinbjarnardóttir
Fjölnir Lena Rut Ásgeirsdóttir
Fjölnir Rakel Sara Kristinsdóttir
Fjölnir Tanja Rut Guðmundsdóttir
SR Vilborg Gróa Brynjólfsdóttir

Intermediate Ladies

SR Anna Björk Benjamínsdóttir
SR Þórunn Lovísa Löve

Advanced Novice

Fjölnir Júlía Sylvía Gunnarsdóttir
SA Freydís Jóna J Bergsveinsdóttir
SA Júlía Rós Viðarsdóttir
SR Eydís Gunnarsdóttir
SR Herdís Heiða Jing Guðjohnsen
SR Rebekka Rós Ómarsdóttir

Junior Ladies

Fjölnir Helga Karen Pedersen
Fjölnir Herdís Birna Hjaltalín
Fjölnir Hildur Bjarkadóttir
SA Aldís Kara Bergsdóttir
SA Marta María Jóhannsdóttir
SR Viktoría Lind Björnsdóttir