Hautmót ÍSS 2020

Mótstilkynning

Mótshaldari: Skautafélag Akureyrar
Mótsstjóri: Hrafnhildur Guðjónsdóttir
Aðstoðarmótsstjórar: Þóra Sigríður Torfadóttir og Margrét Ösp Stefánsdóttir

Eftirlistaðili ÍSS: Margrét Ösp Stefánsdóttir

Dagskrá

* Dagskrá er birt með fyrirvara um breytingar

Föstudagur, 25. september

18:00 Opin æfing Basic Novice

Laugardagur, 26. september

07:55 Opin æfing Advanced Novice + Junior Ladies
Keppni á Vinamóti LSA
08:40 Keppni hefst
12:15 Verðlaunaafhending á ís
Hlé
Keppni á Haustmóti ÍSS
13:00 Basic novice
14:10 Heflun
14:25 Advanced Novice - SP
14:43 Junior Ladies - SP
15:15 Verðlaunaafhending á ís

___________________

15:45 Opin æfing Chicks + Cubs
16:15 Opin æfing Intermediate novice + Intermediate Ladies

 

Sunnudagur, 27. september

08:00 Opin æfing Advanced Novice + Junior Ladies
Keppni á Haustmóti ÍSS
08:45 Chicks
08:58 Cubs-boys
09:06 Cubs-girls
09:42 Heflun
09:57 Intermediate novice
10:22 Intermediate Ladies
10:32 Advanced Novice - FP
10:52 Junior Ladies - FP
11:30 Verðlaunaafhending

Keppendalistar

Junior Ladies

Fjölnir Júlía Sylvía Gunnarsdóttir
Fjölnir Lena Rut Ásgeirsdóttir
SA Aldís Kara Bergsdóttir
SA Júlía Rós Viðarsdóttir
SR Eydís Gunnarsdóttir

Advanced Novice

Fjölnir Tanja Rut Guðmundsdóttir
SA Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir
SR Dharma Elísabet Tómasdóttir

Intermediate Ladies

SR Anna Björk Benjamínsdóttir
SR Edda Steinþórsdóttir
SR Þórunn Lovísa Löve

Intermediate Novice

Fjölnir Andrea Marín Einarsdóttir
Fjölnir Sandra Hlín Björnsdóttir
SR Hugrún Helga Einarsdóttir
SR Vilborg Gróa Brynjólfsdóttir

Basic Novice

Fjölnir Elva Ísey Hlynsdóttir
SA Berglind Inga Benediktsdóttir
SA Sædís Heba Guðmundsdóttir
SR Ágústa Ólafsdóttir
SR Bára Margrét Guðjónsdóttir
SR Helena Katrín Einarsdóttir
SR Indíana Rós Ómarsdóttir
SR Katla Karítas Yngvadóttir
SR Kolbrún Jóhanna Sveinsdóttir
SR Kristina Mockus
SR Sólveig Kristín Haraldsdóttir
SR Sunna María Yngvadóttir

Cubs - Boys

SR Brynjar Ólafsson

Cubs - Girls

Fjölnir Arína Ásta Ingibjargardóttir
Fjölnir Elín Katla Sveinbjörnsdóttir
SA Athena Lindeberg Maríudóttir
SR Elín Ósk Stefánsdóttir
SR Ilma Kristín Stenlund
SR Jóhanna Valdís Branger
SR Unnur Þorbjörg Ragnarsdóttir

Chicks - Girls

Fjölnir Ermenga Sunna Víkingsdóttir
SA Ylfa Rún Guðmundsdóttir