Vetrarmót ÍSS

Vetrarmót ÍSS 2017

Mótatilkynning

Dagskrá*

*Vinsamlegast athugið! Keppnistímar verða færðir innan dagsins og upphitunarhópar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til

Föstudagur 2/3

Aðalæfing - Stutt prógram

19:15-19:45   Advanced Novice (7)
19:45-20:15   Junior - fyrri hópur (5)
20:15-20:45   Junior - seinni hópur (5) + Senior (2)

Laugardagur 3/3

Keppni hefst

08:00-09:05   Chicks - 8 ára og yngri
09:05-09:55   Cubs - 10 ára og yngri
09:55-10:10   Heflun
10:10-10:50   Advanced Novice - SP
10:50-11:55   Junior - SP
11:55-12:10   Senior - SP
12:10-12:50   Verðlaunaafhending

16:15-17:35   Basic Novice A
17:35-18:10   SO Level 1
18:10-18:35   SO Level 2
18:35-19:15   Verðlaunaafhending og heflun

Aðalæfing - Frjálst prógram

19:15-19:45   Advanced Novice (7)
19:45-20:15   Junior (5)
20:15-20:45   Junior (5) + Senior (2)

Sunnudagur 4/3

Keppni

08:00-09:45  Basic Novice B
09:45-10:00   Heflun
10:00-10:40   Advanced Novice - FP
10:40-11:50   Junior - FP
11:50-12:10   Senior - FP
12:10-12:30   Verðlaunaafhending

Keppendalisti

SO Level 1

ÖSP  Anika Rós Árnadóttir
ÖSP  Ásdís Ásgeirsdóttir
ÖSP  Eygló Hulda Guðjónsdóttir
ÖSP  Freydís Hauksdóttir
ÖSP  Hulda Björk Geirdal Helgadóttir
ÖSP  Kristín Ösp Haraldsdóttir
ÖSP  Védís Harðardóttir

SO Level 2

ÖSP  Gabriella Kami Árnadóttir
ÖSP  Katrín Guðrún Tryggvadóttir
ÖSP  Nína Margrét Ingimarsdóttir
ÖSP Valdemar Pálsson
ÖSP  Þórdís Erlingsdóttir

SO Level 3

ÖSP WD: Birkir Emil Thor-Björnsson

Chicks - 8 ára og yngri

SA  Berglind Inga Benediktsdóttir
SA  Indiana Rós Ómarsdóttir
SA  Sigurlaug Birna Sigurðardóttir
SA  Sædís Heba Guðmundsdóttir
SB  Brynja Árnadóttir
SB  Elva Ísey Hlynsdóttir
SB  Emiliana Ósk Smáradóttir
SB  Sunneva Daníelsdóttir
SB  Tanya Farajsdóttir Shwaiki
SB  Weronika Komedera
SR  Bára Margrét Guðjónsdóttir
SR  Emilía Brá Leonsdóttir
SR  Elín Ósk Stefánsdóttir
SR  Katla Karítas Yngvadóttir

Cubs - 10 ára og yngri

SA  Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir
SA  Kartín Sól Þórhallsdóttir
SA  Kristbjörg Eva Magnadóttir
SA  Magdalena Sulova
SB  Sara Kristín Pedersen
SR  Áróra Sól Antonsdóttir
SR  Ágústa Ólafsdóttir
SR  Dharma Elísabet Tómasdóttir
SR  Kayla Amy Eleanor Harðardóttir
SR  Sunna María Yngvadóttir

Basic Novice B

SA  Bríet Berndsen Ingvadóttir
SA  Eva Björg Halldórsdóttir
SA  Hugrún Anna Unnarsdóttir
SB  Arna Björg Arnarsdóttir
SB  Harpa Karin Hermannsdóttir
SB  Hildur Bjarkadóttir
SB  Hildur Hilmarsdóttir
SB  Sólbrún Erna Víkingsdóttir
SB  Tinna Dís Bjarkadóttir
SB  Valdís María Sigurðardóttir
SR  Bríet Glóð Pálmadóttir
SR Dana Mjöll Haraldsdóttir
SR  Ellý Rún Guðjohnsen
SR  Margrét Helga Kristjándsdóttir
SR  María Kristín Sigurðardóttir
SR  Ólöf Thelma Arnþórsdóttir
SR  Thelma Kristín Maronsdóttir
SR  Þórunn Lovísa Löve

Basic Novice A

SA  Eva María Hjörleifsdóttir
SA  Kolfinna Ýr Birgisdóttir
SA  Telma Marý Arinbjarnardóttir
SB  Hera Christensen
SB  WD: Matthildur Birta Sverrisdóttir
SB  Rakel Sara Kristínsdóttir
SB  Tanja Rut Guðmundsdóttir
SB  Þórdís Helga Grétarsdóttir
SR  Helena Ásta Ingimarsdóttir
SR  Kristín Jökulsdóttir
SR  Margrét Eva Borgþórsdóttir
SR  Ingunn Dagmar Ólafsdóttir
SR  Natalía Rán Leonsdóttir
SR  Vilborg Gróa Brynjólfsdóttir

Advanced Novice

SA  Júlía Rós Viðarsdóttir
SA Rebekka Rós Ómarsdóttir
SB  Aníta Núr Magnúsdóttir
SB  Berglind Óðinsdóttir
SB  Guðlau Höskuldsdóttir
SR  Eydís Gunnarsdóttir
SR  Herdís Heiða Jung Guðjohnsen

Junior

SA  Aldís Kara Bergsdóttir
SA  Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir
SA  Emilía Rós Ómarsdóttir
SA Marta María Jóhannsdóttir
SB  Helga Karen Pedersen
SB  Herdís Birna Hjaltalín
SB  Þórunn Glódís Gunnarsdóttir
SR  Kristín Valdís Örnólfsdóttir
SR  Margrét Sól Torfadóttir
SR  Viktoría Lind Björnsdóttir

Senior

SB  Eva Dögg Sæmundsdóttir
SR  Þuríður Björg Björgvinsdóttir