Vetrarmót ÍSS 2019

Mótstilkynning

Mótshaldari er Fjölnir listskautadeild
Mótsstjóri er Laufey Haflína Finnsdóttir
Eftirlitsaðili ÍSS er Inga Þóra Ingvarsdóttir

Dagskrá*

*Með fyrirvara um breytingar.
Vinsamlegast athugið! Keppnistímar verða færðir innan dagsins og upphitunarhópar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til

Föstudagur, 1. nóvember

19:30 Opin æfing Chicks / Cubs
20:00 Opin æfing Cubs / Basic Novice

Staðfest hópaskipting fyrir opnar æfingar er aðgengileg hér

Laugardagur, 2. nóvember

8:30-9:00 Opin æfing Advance Novice / Junior

Keppni hefst

9:30 Chicks
9:50 Cubs
10:55 Basic novice
11:35 Heflun verðlaunaafhending af ís
12:20 Advanced Novice - SP
12:55 Junior - SP

Opin Æfing

17:15 - 18:15 Opin æfing

Sunnudagur, 3. nóvember

9:15 Intermediate Novice
9:45 Intermediate Ladies
10:05 Heflun
10:20 Advanced Novice - FP
10:55 Junior - FP
11:35 Heflun Verðlaunaafhending á ís

Keppendalisti

Chicks

Fjölnir Arína Ásta Ingibjargardóttir
Fjölnir Elín Katla Sveinbjörnsdóttir
SA Athena Lindeberg Maríudóttir
SR Kristina Mockus

Cubs

Fjölnir WD - Brynja Árnadóttir
Fjölnir Elva Ísey Hlynsdóttir
Fjölnir Lilja Harðardóttir
Fjölnir Sunneva Daníelsdóttir
Fjölnir Weronika Komendera
Fjölnir Þuríður Kristín Hólmgeirsdóttir
SR Bára Margrét Guðjónsdóttir
SR Elín Ósk Stefánsdóttir

...

SR Helena Katrín Einarsdóttir
SR Ilma Kristín Stenlund
SR Indíana Rós Ómarsdóttir
SR WD - Katla Karítas Yngvadóttir
SR Kolbrún Jóhanna Sveinsdóttir
SR WD - Sólveig Kristín Haraldsdóttir
SR Unnur Þorbjörg Ragnarsdóttir

Basic Novice

Fjölnir Ásta Lovísa Vilhjálmsdóttir
SA Berglind Inga Benediktsdóttir
SA Magdalena Sulova
SA Sædís Heba Guðmundsdóttir
SR Dharma Elísabet Tómasdóttir
SR Sunna María Yngvadóttir
SR Thelma Rós Gísladóttir

Intermediate Novice

Fjölnir Lena Rut Ásgeirsdóttir
Fjölnir Rakel Sara Kristinsdóttir
Fjölnir Tanja Rut Guðmundsdóttir
SA Telma Marý Arinbjarnardóttir
SR Vilborg Gróa Brynjólfsdóttir

Intermadiate Ladies

SR Anna Björk Benjamínsdóttir
SR Edda Steinþórsdóttir
SR Ólöf Thelma Arnþórsdóttir
SR Þórunn Lovísa Löve

Advanced Novice

Fjölnir Júlía Sylvía Gunnarsdóttir
SA Freydís Jóna J Bergsveinsdóttir
SA Júlía Rós Viðarsdóttir
SR Eydís Gunnarsdóttir
SR Herdís Heiða Jing Guðjohnsen
SR Rebekka Rós Ómarsdóttir

Junior

Fjölnir Helga Karen Pedersen
Fjölnir Herdís Birna Hjaltalín
Fjölnir Hildur Bjarkadóttir
SA Aldís Kara Bergsdóttir
SA Marta María Jóhannsdóttir
SR Viktoría Lind Björnsdóttir