Innlend mót

Vetrarmót ÍSS 2017

Dagskrá

Föstudagur 17/3

17:20 - 17:50     Stúlknaflokkur A fyrri hópur

17:50 - 18:20     Stúlknahópur A seinni hópur

18:20 - 18:50     Unglingaflokkur A

Laugardagur 18/3

08:00 - 08:30     8 ára og yngri B

08:30 - 09:10     10 ára og yngri B

09:10 - 10:05     12 ára og yngri B

10:05 - 10:20     Heflun

10:20 - 11:00     Stúlknaflokkur B

11:00 - 11:20     Unglingaflokkur B

11:20 - 12:00     Verðlaunaafhending og heflun

12:00 - 12:55     Stúlknaflokkur A - SP

12:55 - 13:30     Unglingaflokkur A - SP

Laugardagur 18/3

Aðalæfing, langt prógram (Official Practise - LP)

17:20 - 17:50     Stúlknaflokkur A fyrri hópur

17:50 - 18:15     Stúlknahópur A seinni hópur

18:15 - 18:45     Unglingaflokkur A

Sunnudagur 19/3

08:00 - 08:10     8 ára og yngri A

08:10 - 08:35     10 ára og yngri A

08:35 - 09:25     12 ára og yngri A

09:25 - 09:40     Heflun

09:40 - 10:45     Stúlknaflokkur A

10:45 - 11:20     Unglingaflokkur A

11:20 - 11:40     Verðlaunaafhending

Keppendalisti

8 ára og yngri B

1     SR     Ágústa Ólafsdóttir

2     SA     Emelíana Ósk Smáradóttir

3     SA     Indíana Rós Ómarsdóttir

4     SA     Magdalena Sulova

5     SA     Sædís Heba Guðmundsdóttir

6     SR     Sunna María Yngvadóttir

8 ára og yngri A

1     SB     Sara Kristín Pedersen

10 ára og yngri B

1     SR     Dharma Elísabet Tómasdóttir

2     SA     Eva María Hjörleifsdóttir

3     SA     Katrín Sól Þórhallsdóttir

4     SA     Kristbjörg Eva Magnadóttir

5     SB     Rakel Sara Kristinsdóttir

6     SB     Tanja Rut Guðmundsdóttir

7     SR     Valgerður Ólafsdóttir

8     SR     Vilborg Gróa Brynjólfsdóttir

10 ára og yngri A

1     SA     Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir

2     SB     Hera Christensen

3     SR     Herdís Heiða Jing Guðjohnsen

4     SR     Kristín Jökulsdóttir

5     SR     Margrét Eva Borgþórsdóttir

6     SB     Matthildur Birta Sverrisdóttir

12 ára og yngri B

1     SB     Arna Björg Arnarsdóttir

2     SA     Bríet Berndsen Ingvadóttir

3     SB     Bryndís Bjarkardóttir

4     SR     Helena Ásta Ingimarsdóttir

5     SR     Ingunn Dagmar Ólafsdóttir

6     SA     Kolfinna Ýr Birgisdóttir

7     SR     Natalía Rán Leonsdóttir

8     SR     Ólöf Thelma Arnþórsdóttir

9     SB     Sara Lind Guðmundsdóttir

10   SA    Telma Marý Arinbjarnardóttir

12 ára og yngri A

1     SB    Aníta Núr Magnúsdóttir

2     SR     Bríet Glóð Pálmadóttir

3     SB     Dana Mjöll Haraldsdóttir

4     SR     Edda Steinþórsdóttir

5     SR     Eydís Gunnarsdóttir

6     SB     Harpa Karin Hermannsdóttir

7     SA     Ísold Fönn Vilhjálmsdóttir

8     SA     Júlía Rós Viðarsdóttir

9     SB     Valdís María Sigurðardóttir

Stúlknaflokkur B

1     SR     Ellý Rún Guðjohnsen

2     SB     Gréta Lind Jökulsdóttir

3     SB     Hildur Bjarkadóttir

4     SB     Hildur Hilmarsdóttir

5     SR     Margrét Helga Kristjánsdóttir

6     SB     Tanja Guðlaugsdóttir

7     SB     Tinna Dís Bjarkadóttir

Stúlknaflokkur A

1     SA     Aldís Kara Bergsdóttir

2     SR     Alexandra Björg Vilhjálmsdóttir

3     SA     Ásdís Fen Bergsveinsdóttir

4     SB     Berglind Óðinsdóttir

5     SB     Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir

6     SB     Helga Karen Pedersen

7     SA     Marta María Jóhannsdóttir

8     SA     Rebekka Rós Ómarsdóttir

9     SR     Viktoría Lind Björnsdóttir

Unglingaflokkur B

1     SA     Eva Björg Halldórsdóttir

2     SB     Kamilla Farajsdóttir

3     SB     Sólbrún Erna Víkingsdóttir

Unglingaflokkur A

1     SA     Emelía Rós Ómarsdóttir

2     SB     Herdís Birna Hjaltalín

3     SR     Kristín Valdís Örnólfsdóttir

4     SB     Þórunn Glódís Gunnarsdóttir

5     SR     Þuríður Björg Björgvinsdóttir