Bikarmót ÍSS

Bikarmót ÍSS 2017

Mótatilkynning

Dagskrá*

*Vinsamlega athugið! Keppnistímar verðar færðir til innan dagsins og upphitunarflokkar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til.

Föstudagur 13/10

Official Practice - Short Program

19:15 - 19:45     Advanced Novice  (4)
19:45 - 20:15     Advanced Novice  (4)
20:15 - 20:45     Junior - fyrri hópur (4)
20:45 - 21:15     Junior - seinni hópur (4) + Senior (2)

Laugardagur 14/10

08:00 - 08:35     Chicks - 8 ára og yngri
08:35 - 09:25     Cubs - 10 ára og yngri
09:25 - 09:40     Heflun
09:40 - 11:10     Basic Novice A
11:10 - 11:50     Verðlaunaafhending og heflun
11:50 - 12:45     Advanced Novice - SP
12:45 - 13:35     Junior - SP
13:35 - 13:50     Senior - SP

Official Practice - Free Program

17:00 - 17:30     Advanced Novice (4)
17:30 - 18:00     Advanced Novice (4)
18:00 - 18:30     Junior (4)
18:30 - 19:00     Junior (4) +  Senior (2)

Sunnudagur 15/10

08:00 - 09:55     Basic Novice B
09:55 - 10:10    Heflun
10:10 - 11:00     Advanced Novice - FP
11:00 - 12:00     Junior - FP
12:00 - 12:20     Senior - FP
12:20 - 12:40     Verðlaunaafhending

Keppendalisti

Chicks - 8 ára og yngri

SA      Berglind Inga Benediktsdóttir
SA      Indiana Rós Ómarsdóttir
SA      Sædís Heba Guðmundsdóttir
SB      Emiliana Ósk Smáradóttir
SB     Tanya Farajsdóttir Shwaiki
SB     Weronika Komendera
SR     Elín Ósk Stefánsdóttir
SR     Katla Karítas Yngvadóttir

Cubs - 10 ára og yngri

SA     Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir
SA     Katrín Sól Þórhallsdóttir
SA     Kristbjörg Eva Magnadóttir
SA     Magdalena Sulova
SB     Sara Kristín Pedersen
SR     Ágústa Ólafsdóttir
SR     Áróra Sól Antonsdóttir
SR     Dharma Elísabet Tómasdóttir
SR     Kayla Amy Eleanor Harðardóttir
SR     Sunna María Yngvadóttir
SR     Unnur Aradóttir

Basic Novice A

SA     Eva María Hjörleifsdóttir
SA     Júlía Rós Viðarsdóttir
SA     Kolfinna Ýr Birgisdóttir
SB     Hera Christensen
SB     Matthildur Birta Sverrisdóttir
SB     Rakel Sara Kristinsdóttir
SB     Tanja Rut Guðmundsóttir
SR     Eydís Gunnarsdóttir
SR     Helena Ásta Ingimarsdóttir
SR     Herdís Heiða Jing Guðjohnsen
SR     Ingunn Dagmar Ólafsdóttir
SR     Kristín Jökulsdóttir
SR     Margrét Eva Borgþórsdóttir
SR     Natalía Rán Leonsdóttir
SR     Valgerður Ólafsdóttir
SR     Vilborg Gróa Brynjólfsdóttir

Basic Novice B

SA     Bríet Berndsen Ingvadóttir
SA     Eva Björg Halldórsdóttir
SA     Hugrún Anna Unnarsdóttir
SB     Arna Björg Arnarsdóttir
SB     Harpa Karin Hermannsdóttir
SB     Hildur Bjarkadóttir
SB     Hildur Hilmarsdóttir
SB     Sólbrún Erna Vikingsdóttir
SB     Tanja Guðlaugsdóttir
SB     Tinna Dís Bjarkadóttir
SB     Valdís María Sigurðardóttir
SR     Bríet Glóð Pálmadóttir
SR     Dana Mjöll Haraldsdóttir
SR     Edda Steinþórsdóttir
SR     Ellý Rún Guðjohnsen
SR     María Kristín Sigurðardóttir
SR     Ólöf Thelma Arnþórsdóttir
SR     Thelma Kristín Maronsdóttir
SR     Þorbjög Ísold Sigurjónsdóttir
SR     Þórunn Lovísa Löve

Advanced Novice

SA     Aldís Kara Bergsdóttir
SA     Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir
SA     Rebekka Rós Ómarsdóttir
SB     Aníta Núr Magnúsdóttir
SB     Berglind Óðinsdóttir
SB     Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir
SR     Nanna Kristín Bjarnadóttir
SR     Viktoría Lind Björnsdóttir

Junior

SA     Emilía Rós Ómarsdóttir
SA     Marta María Jóhannsdóttir
SB     Helga Karen Pedersen
SB     Herdís Birna Hjaltalín
SB     Þórunn Glódís Gunnarsdóttir
SR     Dóra Lilja Njálsdóttir
SR     Kristín Valdís Örnólfsdóttir
SR     Margrét Sól Torfadóttir

Senior

SB     Eva Dögg Sæmundsdóttir